NAKALA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA (ID COPY)
NIDA inatoa vitambulisho vya aina tatu, ambavyo ni kitambulisho cha raia, kitambulisho cha mgeni mkaazi, na kitambulisho cha mkimbizi. Mahitaji yake: Cheti cha kuzaliwa Cheti za elimu ya msingi, Pasi ya kusafiria ( Pasipoti ) Cheti cha elimu ya sekondari ( kidato cha iv na vi ) leseni ya udereva Kadi ya bima ya afya Kadi ya mfuko wa hifadhi ya jamii Kadi ya mpiga kura Nambari ya mlipa kodi ( Tin. No ) Kitambulisho cha mzanzibar mkazi Barua kutoka kwa Mwenyekiti wa serikali ya mtaa CLICK HERE https://services.nida.go.tz/nidportal/NID_Copy.aspx

Comments
Post a Comment